everystat
Cập nhật gần đây
Mọi thay đổi chỉ số được tính lại từ dữ liệu trận đấu, nhóm theo ngày. Con số đến từ công thức; AI viết bình luận (✦).
Thay đổi công thức tính
Không phải phong độ tuyển thủ — đây là thay đổi trong cách everystat đo. Rất nhiều chỉ số đổi cùng lúc.
- 2026-08-13Bổ sung tên tiếng Hàn cho 19 tuyển thủ LCK 2026 (không thay đổi chỉ số)0 chỉ số được cập nhật
- 2026-07-26Thêm ‘số lần bị solo kill trước phút 15’ vào trục đi đường — tính riêng theo giải và theo sự kiện, đồng thời sửa việc khớp tên tuyển thủ14,367 chỉ số được cập nhật
- 2026-07-25Tính lại công thức các trục — các thay đổi theo tuyển thủ từ lần cập nhật đó đã được xóa hồi tố8,308 chỉ số được cập nhật
- 2026-07-14Tính lại công thức các trục — các thay đổi theo tuyển thủ từ lần cập nhật đó đã được xóa hồi tố20,891 chỉ số được cập nhật
- 2026-07-11Tính lại công thức các trục — các thay đổi theo tuyển thủ từ lần cập nhật đó đã được xóa hồi tố68,192 chỉ số được cập nhật
Thứ Sáu, 16 tháng 10, 2026
- 80→83(83/100)
✦Chỉ số Đi đường của Canna tăng lên 83 tại Worlds 2026 nhờ chênh lệch vàng +191.3 ở phút 15 trong số các tuyển thủ đường trên.
- 45→43(43/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Aria giảm xuống 43, với 24,8% tỷ lệ sát thương, thấp hơn các mid laner khác trên những sân khấu lớn.
- 27→29(29/100)
✦Chỉ số Đi đường của BAO nhích lên 29 tại CBLOL 2026, nhưng mức chênh lệch vàng âm 195,9 ở phút 15 vẫn khiến nó ở mức thấp.
- BullXạ thủ 2026 · Vận hànhTăng ▲223→25(25/100)
✦Chỉ số Vận hành của Bull tăng lên 25 khi lợi thế +2.5 CS ở phút 15 cho thấy khả năng kiểm soát lính và bản đồ sắc bén hơn.
- 79→77(77/100)Thua4 thắng 2 thua · vs G2 Esports · 1-3
✦Chỉ số Ổn định của Doran giảm xuống 77 tại MSI 2026 khi KDA 2.3 phản ánh phong độ không đồng đều ở đường trên.
- 63→65(65/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của FIESTA tăng lên 65, với 665 DPM ở đường giữa tại Demacia 2026 cho thấy khả năng thực thi sắc bén.
- 34→36(36/100)
✦Bể tướng của Mireu nhích lên 36 nhờ thành tích gần đây tốt hơn trong số các mid laner CBLOL 2026.
- PaduckXạ thủ 2026 · Vận hànhTăng ▲254→56(56/100)
✦Chỉ số Vận hành của Paduck tăng lên 56 nhờ tìm ra giá trị trên bản đồ dù bị thua 7.9 CS ở phút 15.
- SamDXạ thủ 2026 · Bể tướngTăng ▲263→65(65/100)
✦Bể tướng của SamD tăng lên 65 nhờ đánh giá có trọng số theo độ mới về lối chơi đường dưới trên các sân khấu lớn.
- 98→96(96/100)Thắng5 thắng 0 thua · vs Karmine Corp · 3-0
✦Chỉ số Đi đường của ShowMaker giảm xuống 96 tại EWC 2026, dù lợi thế +321 vàng ở phút 15 vẫn giữ nó ở mức đỉnh cao.
- 85→83(83/100)Thắng5 thắng 0 thua · vs Karmine Corp · 3-0
✦Chỉ số Đi đường của Siwoo giảm xuống 83 sau khi bị dẫn 23 vàng ở phút 15 ở đường trên.
- 31→33(33/100)
✦Chỉ số Ổn định của YoungJae nhích lên 33, nhờ KDA 2.6 ở vị trí đi rừng tại CBLOL.
Thứ Năm, 15 tháng 10, 2026
- 74→84(84/100)
✦Karis giữ KDA ổn định ở mức 3.6 tại Demacia 2026, đẩy chỉ số Ổn định lên 84.
- 88→82(82/100)
✦Chỉ số Ổn định của Namgung giảm xuống 82, với KDA 4.2 ở các sân khấu lớn gần đây trông kém vững vàng hơn.
- 94→90(90/100)
✦Chỉ số Ổn định của GIDEON giảm xuống 90 do các trận gần đây trên sân khấu lớn thiếu vững vàng, dù KDA vẫn ở mức 4.2.
- 49→46(46/100)
✦Bể tướng của Roamer giảm xuống 46 tại Demacia 2026 khi các lựa chọn ở đường giữa vẫn hạn hẹp trên những sân khấu lớn.
- 87→84(84/100)
✦Chỉ số Ổn định của Teddy giảm xuống 84 khi KDA 4,6 tại Demacia 2026 thua kém các xạ thủ hàng đầu.
- 86→84(84/100)
✦Chỉ số Ổn định của Burdol giảm xuống 84 do KDA 2.7 tại Demacia 2026 khiến hiệu suất ở đường trên hơi thiếu đồng đều.
- 66→64(64/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Casting tụt xuống 64 khi mức 507 DPM khiêm tốn thua kém các tuyển thủ đường trên khác tại Demacia.
- 88→86(86/100)
✦Cuzz giảm nhẹ xuống 86 Ổn định tại Demacia 2026, với KDA 4,8 xếp hạng hơi thấp trong số các người đi rừng.
- 79→77(77/100)
✦Chỉ số Đi đường của Jiwoo tụt xuống 77 sau khi bị bỏ lại 426 vàng ở phút 15 tại đường dưới.
- 96→94(94/100)
✦PerfecT tụt xuống 94 điểm Đi đường, dù lợi thế +768 vàng ở phút 15 vẫn cho thấy khả năng kiểm soát đường trên rất mạnh.
Thứ Tư, 14 tháng 10, 2026
- 87→70(70/100)
✦Chỉ số Ổn định của Effort giảm xuống 70 khi KDA 3.2 tại Demacia 2026 thua kém các vị trí hỗ trợ khác.
- 89→76(76/100)
✦Chỉ số Ổn định của Jiwoo tụt xuống 76 tại Demacia 2026 khi KDA 3.8 cho thấy phong độ không đồng đều ở đường dưới.
- 87→99(99/100)
✦Chỉ số Ổn định của Clear tăng vọt từ 87 lên 99 với KDA đều ở mức 3.2 trên sân khấu lớn Demacia 2026.
- 71→82(82/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Raptor tăng lên 82 khi 510 DPM nổi bật giữa các tuyển thủ đi rừng tại Demacia 2026.
- 60→67(67/100)
✦Giao tranh của Taeyoon tăng lên 67 nhờ tỷ lệ sát thương 26,8% giúp đường dưới có tiếng nói trong các pha giao tranh.
- 92→85(85/100)
✦Chỉ số Đi đường của Vicla giảm xuống 85, chỉ có +47 vàng dẫn trước ở phút 15 trong số các mid laner của Demacia 2026.
- 76→82(82/100)
✦Chỉ số Vận hành của Kellin tăng lên 82 tại Demacia 2026, với GD@15 +169 phản ánh cách xử lý bản đồ sắc bén ở đầu trận.
- 91→86(86/100)
✦Chỉ số Ổn định của Bdd giảm xuống 86, với KDA 5.4 chưa đạt chuẩn mà anh từng có ở những sân khấu lớn trước đây.
- 71→76(76/100)
✦Giao tranh của Cuzz tăng lên 76 tại Demacia 2026, tham gia các pha giao chiến với tỷ lệ tham gia hạ gục 73%.
- 82→86(86/100)
✦Chỉ số Ổn định của Aiming tăng lên 86 nhờ KDA đều đặn 4.7 ở đường dưới tại Demacia 2026.
- 93→89(89/100)
✦Chỉ số Ổn định của PerfecT giảm xuống 89 khi KDA 3.6 tại Demacia 2026 thua kém các đường trên khác.
- 82→80(80/100)
✦Đi đường của Casting giảm xuống 80 vì lợi thế vàng khiêm tốn +47 ở phút 15 thua kém các tuyến trên khác của Demacia.
- 62→60(60/100)
✦Chỉ số Ổn định của FIESTA tụt xuống 60 khi KDA 2.1 tại Demacia 2026 cho thấy phong độ thất thường ở đường giữa.
- 79→77(77/100)
✦Chỉ số Đi đường của GIDEON tụt xuống 77 sau khi bị bỏ lại 116 vàng ở phút 15 khi chơi đi rừng.
- 94→92(92/100)
✦Chỉ số Ổn định của Roamer giảm nhẹ xuống 92 qua các kết quả gần đây ở sân khấu lớn, nhưng KDA 5.9 vẫn giữ vững.
- 96→94(94/100)
✦Teddy vẫn dẫn đầu Đi đường với +454 vàng ở phút 15, nhưng tụt xuống 94 khi các đối thủ đường dưới thu hẹp khoảng cách.
Thứ Ba, 13 tháng 10, 2026
- 54→74(74/100)
✦Karis đã tăng lên 74 điểm Ổn định tại Demacia 2026, duy trì KDA 3,3 đều đặn ở đường giữa.
- 83→92(92/100)
✦Chỉ số Ổn định của GIDEON tăng lên 92 nhờ KDA đều đặn 4.9 được duy trì xuyên suốt các trận đi rừng tại Demacia 2026.
- 78→70(70/100)
✦Kỹ năng của Burdol giảm xuống 70, với 511 DPM thua kém các tuyển thủ đường trên khác trên sân khấu lớn.
- 78→86(86/100)
✦Chỉ số Ổn định của Namgung tăng lên 86 khi mức 4.6 KDA đều đặn tại Demacia 2026 vẫn vững vàng trên sân khấu lớn.
- 68→60(60/100)
✦Chỉ số Ổn định của Quad giảm xuống 60 vì KDA 5 tại Demacia 2026 không đủ để giữ vững lối chơi thiếu đồng đều trên sân khấu lớn.
- 84→92(92/100)
✦Chỉ số Ổn định của Roamer tăng lên 92 tại Demacia 2026, với KDA 5.9 đều đặn ở đường giữa.
- 84→90(90/100)
✦Chỉ số Ổn định của Casting tăng lên 90 nhờ KDA đều đặn 3.2 trong suốt Demacia 2026.
- 75→69(69/100)
✦Kỹ năng của Teddy tụt xuống 69 khi mức 738 DPM thua kém các xạ thủ khác trên sân khấu lớn.
- AndilHỗ trợ 2026 · Đi đườngGiảm ▼260→58(58/100)
✦Đi đường của Andil giảm xuống 58, với mức thiếu hụt vàng 234,5 ở phút 15 kéo điểm số xuống.
- 94→92(92/100)
✦Chỉ số Ổn định của Bdd tụt xuống 92 tại Demacia 2026, dù KDA 7.5 vẫn giúp tuyển thủ đường giữa này đáng tin cậy.
- 81→79(79/100)
✦Chỉ số Vận hành của Career tụt xuống 79 ở Worlds khi lợi thế +124.2 GD@15 không phải lúc nào cũng chuyển thành kiểm soát bản đồ.
- 89→87(87/100)
✦Chỉ số Ổn định của Clear tụt xuống 87 khi mức KDA 2.6 tại Demacia 2026 cho thấy những ván đấu không đồng đều ở đường trên.
- 91→89(89/100)
✦Cuzz tụt xuống 89 Ổn định tại Demacia 2026, dù KDA 5.6 vẫn cho thấy lối chơi đi rừng đều tay.
- 89→87(87/100)
✦Chỉ số Ổn định của Effort giảm xuống 87 tại Demacia 2026, với KDA 5.2 kém một bước so với những hỗ trợ hàng đầu.
- 68→66(66/100)Thua4 thắng 2 thua · vs G2 Esports · 1-3
✦Điểm Giao tranh của Faker tụt xuống 66 vì tỷ lệ tham gia hạ gục 59,4% thấp hơn các mid laner khác ở MSI.
- 91→89(89/100)
✦Chỉ số Ổn định của Jiwoo tụt xuống 89 tại Demacia 2026, dù KDA 5.9 vẫn giữ xạ thủ này vững vàng.
- 87→85(85/100)Thắng4 thắng 1 thua · vs Bilibili Gaming · 3-2
✦Chỉ số Vận hành của Kanavi giảm xuống 85 tại MSI 2026, và CS@15 ngang bằng cho thấy khả năng kiểm soát bản đồ chậm hơn.
- 85→83(83/100)
✦Chỉ số Đi đường của Kellin giảm xuống 83 vì mức GD@15 +93 khá khiêm tốn, thua kém các hỗ trợ khác ở Demacia 2026.
- 77→75(75/100)Thua4 thắng 2 thua · vs G2 Esports · 1-3
✦Chỉ số Đi đường của Keria giảm xuống 75 tại MSI 2026 sau khi bị dẫn 15 vàng ở phút thứ 15.
- 89→87(87/100)Thắng5 thắng 0 thua · vs Karmine Corp · 3-0
✦Vận hành của Lucid giảm xuống 87 vì những lợi thế +561 GD@15 không được chuyển hóa trọn vẹn thành kiểm soát bản đồ tại EWC.
- 71→73(73/100)
✦Chỉ số Vận hành của PerfecT tăng lên 73 khi lợi thế +1010 vàng ở phút 15 giúp anh ấy có không gian kiểm soát bản đồ.
- 93→91(91/100)
✦Peyz tụt xuống 91 điểm Kỹ năng, và 825 DPM tại Worlds vẫn kém những xạ thủ xuất sắc nhất.
- 73→71(71/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Raptor giảm xuống 71 khi 438 DPM xếp thấp hơn trong số các tay đi rừng tại Demacia 2026.
- 89→91(91/100)
✦Bể tướng của Siwoo tăng lên 91 khi phong độ gần đây trên sân khấu lớn thuộc top đầu trong số các tuyển thủ đường trên.
- 75→73(73/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Smash tụt xuống 73 khi tỷ lệ tham gia hạ gục 66,5% thua kém các xạ thủ hàng đầu tại Worlds.
- TaeyoonXạ thủ 2026 · Kỹ năngGiảm ▼273→71(71/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Taeyoon giảm xuống 71, với 766 DPM, thua các xạ thủ hàng đầu trên những sân khấu lớn.
- 72→70(70/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Ucal giảm xuống 70 vì 675,9 DPM không nổi bật so với các mid laner trên những sân khấu lớn gần đây.
- 96→94(94/100)
✦Chỉ số Đi đường của Vicla giảm xuống 94 tại Demacia 2026, nhưng lợi thế +267 vàng ở phút 15 vẫn giữ anh ở đẳng cấp tinh hoa.
- WillerĐi rừng 2026 · Ổn địnhGiảm ▼264→62(62/100)
✦Ổn định của Willer tụt xuống 62 khi KDA 2.7 thua kém những tuyển thủ đi rừng đều tay hơn trên các sân khấu lớn gần đây.
- 85→83(83/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Zeka tụt xuống 83 khi 708.8 DPM không theo kịp những đường giữa sắc bén nhất trên sân khấu lớn.
Thứ Hai, 12 tháng 10, 2026
- 93→65(65/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Raptor giảm xuống 65 tại Demacia 2026, khi tỷ lệ tham gia hạ gục 61,1% thấp hơn các người đi rừng khác.
- 63→89(89/100)
✦Chỉ số Ổn định của Jiwoo đã tăng lên 89 nhờ KDA 5.9 đều đặn tại Demacia 2026, giúp đường dưới luôn đáng tin cậy.
- 67→90(90/100)
✦Áp lực đi rừng sớm của Cuzz đã nâng Đi đường lên 90, với lợi thế +1324 XP ở phút 15.
- 60→83(83/100)
✦Chỉ số Ổn định của Vicla đã tăng lên 83 tại Demacia 2026 nhờ lối chơi đường giữa vững vàng và KDA 4.1.
- 61→79(79/100)
✦Chỉ số Vận hành của Kellin tăng lên 79, với lợi thế +246 vàng ở phút 15 thúc đẩy khả năng kiểm soát bản đồ từ sớm.
- 74→91(91/100)
✦Chỉ số Ổn định của Clear tăng lên 91 tại Demacia 2026, nhờ KDA 3 đáng tin cậy ở đường trên.
- 89→72(72/100)
✦Chỉ số Vận hành của PerfecT tụt xuống 72 tại Demacia 2026 khi lợi thế +1010 GD@15 hiếm khi được chuyển hóa thành kiểm soát bản đồ.
- 67→83(83/100)
✦Chỉ số Ổn định của Taeyoon tăng lên 83 nhờ KDA 3,8 được giữ vững trên sân khấu lớn của Demacia 2026.
- 75→90(90/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Bdd đã tăng lên 90 tại Demacia 2026, nhờ vào 780 DPM sắc bén từ đường giữa.
- 72→87(87/100)
✦Chỉ số Ổn định của Effort tăng lên 87 tại Demacia 2026, với KDA đều đặn 5.2 ở vị trí hỗ trợ.
- 65→51(51/100)
✦Giao tranh của FIESTA tụt xuống 51 chỉ với 48,2% tỷ lệ tham gia hạ gục ở đường giữa Demacia 2026.
- 80→84(84/100)
✦Chỉ số Ổn định của Aiming tăng lên 84 nhờ KDA 4.7 đều đặn tại Demacia 2026, giúp đường dưới luôn đáng tin cậy.
- 72→68(68/100)
✦Chỉ số Ổn định của Quad tụt xuống 68 tại Demacia 2026 vì các trận gần đây trên sân khấu lớn có trọng số cao hơn mức KDA 6.5.
- 69→72(72/100)
✦Chỉ số Đi đường của Canna tăng lên 72 khi lợi thế +191.3 vàng ở phút 15 đưa Canna vượt qua hầu hết các tuyến trên của LEC.
- 79→76(76/100)
✦Karis sa sút ở Đi đường tại Demacia 2026, bị kém 292,2 vàng ở phút thứ 15.
- 64→66(66/100)
✦Trong số các tuyển thủ đường trên năm 2026, Bể tướng của Burdol nhích lên 66 khi các trận gần đây trên sân khấu lớn được tính vào.
- 77→75(75/100)
✦Chỉ số Bể tướng của Casting giảm xuống 75 khi phong độ đường trên gần đây trên sân khấu lớn xếp thấp hơn so với các tuyển thủ cùng vị trí.
- 95→93(93/100)
✦Điểm Đi đường của Chovy giảm xuống 93 khi lợi thế +278,6 vàng ở phút 15 giờ xếp thấp hơn một chút trong số các mid laner.
- 92→94(94/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Kỹ năng của Doran tăng lên 94 tại EWC 2026 khi tuyển thủ đường trên gây 658 sát thương mỗi phút.
- 78→80(80/100)Thua4 thắng 2 thua · vs G2 Esports · 1-3
✦Chỉ số Vận hành của Faker tăng lên 80 tại MSI 2026, khi lợi thế +4 CS ở phút 15 cho thấy nhịp độ bản đồ thông minh ở đường giữa.
- 75→77(77/100)
✦Chỉ số Vận hành của Kyeahoo tăng lên 77 nhờ cách chơi theo bản đồ bù đắp được GD@15 là -1.8 tại Worlds 2026.
- PaduckXạ thủ 2026 · Vận hànhGiảm ▼256→54(54/100)
✦Chỉ số Vận hành của Paduck tụt xuống 54 vì chênh lệch vàng âm 496 ở phút 15 khiến áp lực bản đồ từ đường dưới bị hạn chế.
- 87→85(85/100)
✦Chỉ số Ổn định của Roamer tụt xuống 85 khi KDA 5.4 thấp hơn một chút so với các mid laner ổn định nhất.
- SamDXạ thủ 2026 · Bể tướngGiảm ▼265→63(63/100)
✦Chỉ số Bể tướng của SamD giảm từ 65 xuống 63 do các trận đường dưới gần đây trên sân khấu lớn được xếp hạng thấp hơn so với các tuyển thủ cùng vị trí.
- 75→77(77/100)Thắng5 thắng 0 thua · vs Karmine Corp · 3-0
✦Chỉ số Giao tranh của ShowMaker tăng lên 77 tại EWC 2026, cùng với 64,1% số mạng hạ gục của đội đến từ đường giữa.
- 87→85(85/100)
✦Bể tướng của Siwoo giảm xuống 85 khi các tuyển thủ đường trên khác nhỉnh hơn về độ đa dạng tướng trên sân khấu lớn tại Worlds 2026.
- 70→68(68/100)Thua0 thắng 1 thua · vs T1 · 0-2
✦Zeus có lợi thế vàng trung bình 126,6 ở phút 15, nhưng điều đó ít chuyển hóa thành lối chơi trên bản đồ nên Vận hành bị giảm.
Chủ Nhật, 11 tháng 10, 2026
- CuzzĐi rừng 2026 · Ổn địnhGiảm ▼284→82(82/100)
✦Cuzz tụt xuống 82 ở Ổn định khi KDA 3.3 kém hơn các tay đi rừng vững vàng hơn trên những sân khấu lớn.
- EffortHỗ trợ 2026 · Ổn địnhGiảm ▼284→82(82/100)
✦Chỉ số Ổn định của Effort tụt xuống 82 vì KDA 3.6 thua kém các hỗ trợ khác trên những sân khấu lớn gần đây.
- 84→82(82/100)
✦Chỉ số Ổn định của Kyeahoo giảm nhẹ xuống 82 vì KDA 4.1 trên các sân khấu lớn xếp hạng thấp hơn một chút trong số các mid.
Thứ Sáu, 9 tháng 10, 2026
- 60→70(70/100)
✦Vận hành của SamD tăng lên 70 tại Demacia 2026 khi khả năng xử lý bản đồ bù đắp cho mức chênh lệch vàng -747 ở phút 15.
- PaduckXạ thủ 2026 · Vận hànhTăng ▲254→56(56/100)
✦Chỉ số Vận hành của Paduck tăng lên 56 nhờ cách di chuyển trên bản đồ thông minh bù đắp cho mức chênh lệch vàng -496 ở phút 15.
- 72→70(70/100)
✦Chỉ số Ổn định của Quad giảm nhẹ xuống 70, vì KDA 6.5 tại Demacia 2026 không đủ để cải thiện thành tích ở các sân khấu lớn.
- 78→76(76/100)
✦Chỉ số Đi đường của Raptor tụt xuống 76, kém 128,7 XP ở phút 15 khi chơi đi rừng tại Demacia 2026.
- 84→82(82/100)
✦Chỉ số Ổn định của Teddy giảm xuống 82 tại Demacia 2026 khi KDA 5.1 xếp hạng thấp hơn một chút trong số các xạ thủ.
Thứ Năm, 8 tháng 10, 2026
- 62→41(41/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Quad giảm xuống 41 tại Demacia 2026, với tỷ lệ tham gia hạ gục ở đường giữa chỉ đạt 57%.
- 78→90(90/100)
✦Chỉ số Đi đường của Vicla tăng lên 90 tại Demacia 2026, giữ lợi thế +11.2 XP ở phút 15 ở đường giữa.
- 55→47(47/100)
✦Chỉ số Ổn định của FIESTA tụt xuống 47 khi KDA 2.7 ở đường giữa cho thấy phong độ thất thường trên sân khấu Demacia.
- 85→93(93/100)
✦Chỉ số Bể tướng của Jiwoo tăng lên 93 nhờ nhiều lựa chọn tướng đa dạng ở đường dưới trong các trận đấu lớn gần đây.
- 71→79(79/100)
✦Karis giữ kinh nghiệm cân bằng ở phút 15 ở đường giữa, nâng chỉ số Đi đường lên 79 ở chặng Demacia.
- 68→76(76/100)
✦Điểm Đi đường của Raptor tăng lên 76 khi Raptor giữ được GD@15 +6.6 so với các tay đi rừng cùng giải Demacia.
- 86→92(92/100)
✦Điểm Đi đường của Taeyoon tăng lên 92 nhờ lợi thế +42.6 XP ở phút 15, giúp đường dưới dẫn trước từ sớm.
- 87→92(92/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Aiming tăng lên 92 với 778.3 DPM tại Demacia 2026, cho thấy khả năng thực thi sắc bén ở đường dưới.
- 71→76(76/100)
✦Chỉ số Đi đường của Bdd tăng lên 76 tại Demacia 2026 khi lợi thế +45.6 vàng ở phút 15 giúp anh giữ vững đường giữa.
- 63→58(58/100)
✦Bể tướng của Clear giảm xuống 58 khi lượng tướng đường trên thu hẹp lại tại Demacia 2026.
- 88→93(93/100)
✦Điểm Bể tướng của Cuzz đã tăng lên 93 nhờ thành tích mạnh trên sân khấu lớn, có trọng số theo độ gần đây, trong số các tuyển thủ đi rừng.
- 96→100(100/100)
✦Chỉ số Vận hành của Effort tăng lên 100 khi lợi thế vàng +35.4 ở phút 15 cho thấy khả năng kiểm soát bản đồ sắc bén của một hỗ trợ.
- 65→61(61/100)
✦Chỉ số Vận hành của Kellin giảm từ 65xuống 61 tại Demacia 2026, khi bị dẫn 20.3 vàng ở phút 15.
- 43→45(45/100)
✦Giao tranh của Aria tăng lên 45 nhờ tỷ lệ tham gia hạ gục 68,5% giúp Aria luôn có mặt trong những pha giao tranh quan trọng.
- 83→81(81/100)
✦Chỉ số Ổn định của Berserker tụt xuống 81 tại Worlds 2026, dù KDA 5.7 vẫn giữ mức sàn ở mức cao.
- 38→40(40/100)
✦Chỉ số Đi đường của Bull nhích lên 40, với chênh lệch XP chỉ 5,4 ở phút 15 giúp đường đấu vẫn cân bằng.
- 85→87(87/100)
✦Chỉ số Đi đường của Burdol tăng lên 87 với lợi thế +26 XP ở phút 15 khi chơi đường trên tại Demacia 2026.
- 78→76(76/100)Thua2 thắng 2 thua · vs T1 · 0-3
✦Chỉ số Kỹ năng của CoreJJ giảm xuống 76 tại MSI 2026 khi DPM khiêm tốn ở mức 231 xếp thấp trong số các vị trí hỗ trợ.
- 76→74(74/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Ổn định của Doran tụt xuống 74 tại EWC 2026, khi KDA 2.9 phản ánh phong độ thiếu đồng đều ở đường trên.
- 95→93(93/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Đi đường của Keria giảm xuống 93 tại EWC 2026, nhưng lợi thế +213 vàng ở phút 15 vẫn giữ anh ở nhóm hàng đầu.
- 78→76(76/100)
✦Bể tướng của Morgan giảm xuống 76 do phong độ đường trên gần đây trên các sân khấu lớn được xếp hạng thấp hơn một chút.
- 76→74(74/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Ổn định của Oner giảm xuống 74 tại EWC 2026, với KDA 3.6 xếp thấp hơn các tuyển thủ đi rừng khác.
- 75→73(73/100)
✦Bể tướng của PerfecT tụt xuống 73 do phong độ gần đây tại Demacia 2026 xếp thấp hơn trong số các tuyển thủ đường trên.
- 82→84(84/100)
✦Chỉ số Ổn định của Teddy tăng lên 84, với KDA đều đặn 5.1 tại Demacia 2026 giúp Teddy luôn đáng tin cậy.
- 35→37(37/100)
✦Chỉ số Ổn định của Vsta tăng lên 37 nhờ KDA 2.5 đều đặn được duy trì xuyên suốt LCP 2026 ở vị trí hỗ trợ.
- 50→52(52/100)
✦Chỉ số Bể tướng của YoungJae nhích lên 52, là mảng mạnh nhất của người đi rừng này trong các giải đấu lớn gần đây.
Thứ Tư, 7 tháng 10, 2026
- 76→78(78/100)
✦Chỉ số Vận hành của Aiming tăng lên 78, khi lợi thế +2.2 CS ở phút 15 cho thấy khả năng kiểm soát đợt lính và bản đồ sắc bén hơn.
- 79→81(81/100)
✦Giao tranh của Bdd tăng lên 81 khi tỷ lệ tham gia hạ gục đạt 68,8% giúp vị trí đường giữa luôn giữ vai trò trung tâm trong các pha giao tranh.
- 79→81(81/100)
✦Chỉ số Vận hành của Career tăng lên 81 tại Worlds 2026, khi lợi thế +124.2 vàng ở phút 15 mở ra quyền kiểm soát bản đồ.
- 93→91(91/100)Thua0 thắng 1 thua · vs T1 · 0-2
✦Bể tướng của Delight giảm xuống 91 tại EWC 2026 do màn chơi hỗ trợ gần đây trên sân khấu lớn bị đánh giá thấp hơn.
- 78→80(80/100)
✦Bể tướng của Effort tăng lên 80 sau khi thích nghi tốt với nhiều lựa chọn hỗ trợ tại Demacia 2026.
- KeriaHỗ trợ 2026 · Kỹ năngTăng ▲281→83(83/100)
✦Kỹ năng của Keria tăng lên 83, với 254.3 DPM cho thấy khả năng thực thi sắc bén hơn so với các vị trí hỗ trợ khác trên những sân khấu lớn.
- 83→85(85/100)Thua4 thắng 1 thua · vs Dplus KIA · 0-3
✦Chỉ số Đi đường của Kyeahoo tăng lên 85 tại EWC 2026, với lợi thế +90 vàng ở phút 15 ở vị trí mid.
- 91→93(93/100)
✦Chỉ số Đi đường của Lucid tăng lên 93 tại Worlds 2026, dựa trên mức dẫn trước +289,8 XP ở phút 15.
- 97→95(95/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Đi đường của Oner giảm xuống 95 vì GD@15 +300 vẫn dẫn đầu nhưng không theo kịp nhịp độ của các tuyển thủ đi rừng hàng đầu.
- 73→75(75/100)Thắng2 thắng 1 thua · vs T1 · 2-1
✦Điểm Đi đường của Ruler nhích lên 75 khi chỉ số XPD@15 đạt +40, cho thấy lợi thế kinh nghiệm nhỏ ở đầu trận tại EWC.
- 73→75(75/100)
✦Chỉ số Giao tranh của ShowMaker đã tăng lên 75 tại Worlds 2026, với tỷ lệ tham gia hạ gục là 63,2% trong các pha giao tranh ở đường giữa.
- 85→87(87/100)
✦Chỉ số Bể tướng của Siwoo tăng lên 87 nhờ phong độ gần đây trên sân khấu lớn nằm trong nhóm cao nhất trong số các tuyển thủ đường trên tại Worlds.
- 73→75(75/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Smash tăng lên 75, với 27,1% tỷ trọng sát thương làm trụ cột cho các pha giao tranh tại Worlds 2026.
- 93→91(91/100)
✦Chỉ số Ổn định của Zeka giảm nhẹ xuống 91 khi KDA 5.7 xếp hơi thấp hơn trong số các mid LCK ở những sân khấu lớn gần đây.
Thứ Ba, 6 tháng 10, 2026
- SamDXạ thủ 2026 · Đi đườngGiảm ▼1263→51(51/100)
✦Chỉ số Đi đường của SamD tụt xuống 51 khi GD@15 +21.2 khiêm tốn thua kém các đồng nghiệp đường dưới mạnh hơn.
- 65→71(71/100)
✦Điểm Đi đường của Namgung tăng lên 71, với XPD@15 được giữ sát ở mức -26.7 so với các tuyển thủ hỗ trợ khác từng thi đấu ở sân khấu lớn.
- TeddyXạ thủ 2026 · Đi đườngTăng ▲674→80(80/100)
✦Chỉ số Đi đường của Teddy tăng lên 80, được hỗ trợ bởi lợi thế +31,6 XP ở phút 15 từ đường dưới.
- 58→61(61/100)
✦Chỉ số Bể tướng của Burdol tăng lên 61 nhờ những màn trình diễn gần đây ở đường trên trên các sân khấu lớn đã nâng thứ hạng phần trăm của anh ấy.
- 74→71(71/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Casting tụt xuống 71, với tỷ lệ tham gia hạ gục khiêm tốn 55,3% làm hạn chế tầm ảnh hưởng của anh ấy trong các pha giao tranh.
- 74→77(77/100)
✦Chỉ số Đi đường của GIDEON tăng lên 77, được hỗ trợ bởi lợi thế vàng vững chắc +64,7 ở phút 15 từ vị trí đi rừng.
- 62→65(65/100)
✦Chỉ số Đi đường của Roamer tăng lên 65 khi GD@15 -175.3 vẫn giữ được mức tốt so với vị trí trên các sân khấu lớn.
- 81→79(79/100)
✦Chỉ số Đi đường của Aiming tụt xuống 79 khi GD@15 đạt -15.9 cho thấy lợi thế vàng sớm ở đường dưới đang cạn dần.
- BAOXạ thủ 2026 · Bể tướngTăng ▲224→26(26/100)
✦Bể tướng của BAO nhích từ 24 lên 26 nhờ thành tích gần đây ở đường dưới trên các sân khấu lớn tốt hơn một chút.
- 81→79(79/100)
✦Chỉ số Giao tranh của Bdd tụt xuống 79, với tỷ lệ tham gia hạ gục 68,8% đang thua kém các mid laner khác trong thời gian gần đây.
- 69→67(67/100)
✦Chỉ số Đi đường của CoreJJ tụt xuống 67, với mức thiếu hụt 68 XP ở phút 15 kìm hãm giá trị đi đường giai đoạn đầu.
- 75→73(73/100)
✦Cuzz tụt xuống 73 điểm Ổn định, với KDA 3,3 hơi thấp hơn so với các tuyển thủ đi rừng ở Demacia 2026.
- 64→62(62/100)
✦Bể tướng của Deokdam giảm xuống 62 khi thành tích ở các sân khấu lớn, tính theo trọng số độ gần đây, tụt hạng trong số các xạ thủ LCK.
- 52→50(50/100)
✦Bể tướng của DuDu giảm xuống 50 do thành tích đường trên gần đây của anh ở các sân khấu lớn kém hơn những tuyển thủ cùng vị trí.
- 80→78(78/100)
✦Bể tướng của Effort giảm xuống 78 khi lối chơi hỗ trợ gần đây trên sân khấu lớn cho thấy phạm vi hẹp hơn.
- 55→57(57/100)
✦Bể tướng của FIESTA tăng lên 57 nhờ phong độ gần đây tốt hơn ở các sân khấu lớn trong số các mid laner tại Demacia 2026.
- 72→70(70/100)
✦Chỉ số Đi đường của Jiwoo tụt xuống 70 sau khi bị bỏ lại trung bình 371,6 vàng ở phút 15.
- 78→80(80/100)Thua0 thắng 1 thua · vs Karmine Corp · 0-2
✦Chỉ số Đi đường của Kael tăng lên 80, được củng cố bởi +13.1 GD@15 khi anh ấy là một hỗ trợ ổn định tại EWC 2026.
- 60→62(62/100)
✦KDA 2.8 đều đặn của Karis ở đường giữa đã nâng chỉ số Ổn định của anh lên 62 nhờ phong độ gần đây trên các sân khấu lớn.
- 78→80(80/100)
✦Chỉ số KDA 4.2 đều đặn của Kellin tại Demacia 2026 đã nâng điểm Ổn định ở vị trí hỗ trợ của anh từ 78 lên 80.
- KeriaHỗ trợ 2026 · Kỹ năngGiảm ▼283→81(81/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Keria giảm xuống 81 khi mức DPM 254,3 kém hơn các hỗ trợ hàng đầu trên sân khấu lớn.
- 38→40(40/100)
✦Bể tướng của Mireu tăng lên 40 khi màn chơi đường giữa gần đây trên sân khấu lớn được xếp hạng nhỉnh hơn một chút so với các tuyển thủ cùng vai trò.
- 95→97(97/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Đi đường của Oner đã tăng lên 97, nhờ lợi thế vàng +300 mạnh mẽ ở phút 15 trong các trận đấu gần đây trên sân khấu lớn.
- PaduckXạ thủ 2026 · Vận hànhGiảm ▼256→54(54/100)
✦Chỉ số Vận hành của Paduck giảm xuống 54 khi mức thiếu hụt -496 GD@15 hạn chế áp lực bản đồ của anh ấy từ đường dưới.
- 55→53(53/100)
✦Bể tướng của Pyosik giảm xuống 53 khi phạm vi tướng gần đây trên các sân khấu lớn xếp hơi thấp hơn trong số các tuyển thủ đi rừng.
- 75→73(73/100)Thắng2 thắng 1 thua · vs T1 · 2-1
✦Chỉ số Đi đường của Ruler tụt xuống 73 khi GD@15 -316 ảnh hưởng đến phong độ đường dưới của anh ở EWC 2026.
- 84→86(86/100)
✦Chỉ số Đi đường của Taeyoon tăng lên 86 trên sân khấu lớn, nhờ lợi thế XP ổn định +42,6 ở phút 15.
- 32→34(34/100)
✦Chỉ số Ổn định của YoungJae nhích lên 34, được củng cố bởi KDA 2,6 vững vàng hơn trong những trận đi rừng gần đây trên sân khấu lớn.
Thứ Hai, 5 tháng 10, 2026
- 84→79(79/100)
✦Chỉ số Ổn định của Aiming giảm xuống 79 tại Demacia 2026, khi mức KDA 4.7 che đi những trận đấu thiếu đồng đều ở đường dưới.
- 82→78(78/100)
✦Chỉ số Ổn định của Bdd giảm xuống 78 tại Demacia 2026, với KDA 4 phản ánh sức ảnh hưởng ở đường giữa kém đều hơn.
- 73→69(69/100)Thua0 thắng 1 thua · vs Los Grandes · 0-2
✦Chỉ số Giao tranh của Berserker giảm từ 73 xuống 69 do tỷ lệ tham gia hạ gục 66,3% tại EWC 2026 thấp hơn các xạ thủ khác.
- 79→75(75/100)
✦Chỉ số Ổn định của Cuzz tụt xuống 75 khi KD 3.3 của anh ấy
- 78→74(74/100)
✦Chỉ số Ổn định của Effort giảm xuống 74 khi KDA 3.6 của anh ấy tụt hạng phân vị trong nhóm hỗ trợ tại Demacia 2026.
- 86→82(82/100)
✦Chỉ số Ổn định của PerfecT tụt xuống 82 khi mức KDA 2.7 tại Demacia 2026 thua kém các đồng nghiệp đi đường trên.
- 58→54(54/100)
✦Chỉ số Ổn định của SamD tụt xuống 54 tại Demacia 2026, khi KDA 3.2 cho thấy màn trình diễn thiếu đồng đều ở đường dưới.
- 75→78(78/100)Thua2 thắng 2 thua · vs T1 · 0-3
✦Kỹ năng của CoreJJ đã tăng lên 78 tại MSI 2026, được hỗ trợ bởi
- 73→70(70/100)
✦Chỉ số Ổn định của Jiwoo tụt xuống 70 khi mức KDA 2.8 cho thấy phong độ không đồng đều ở đường dưới tại Demacia 2026.
- 59→62(62/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của Morgan đã tăng lên 62, được hỗ trợ bởi lối chơi sắc bén với 8,6 CS/phút ở đường trên.
- 61→58(58/100)
✦Giao tranh của Quad tụt xuống 58 khi tỷ lệ sát thương 26,3% xếp thấp hơn trong số các mid LCS gần đây.
- 77→79(79/100)
✦Chỉ số KDA 2.7 đều đặn của Burdol tại Demacia 2026 đã nâng Ổn định ở đường trên của anh lên 79.
- 54→52(52/100)
✦Chỉ số Đi đường của Callme giảm xuống 52 tại LCS 2026 khi anh ấy bị bỏ lại 47 vàng ở phút thứ 15.
- 92→90(90/100)Thắng5 thắng 0 thua · vs Karmine Corp · 3-0
✦Chỉ số Ổn định trong sự nghiệp giảm xuống 90 tại EWC 2026 khi KDA 4.5 tụt lại so với các hỗ trợ hàng đầu khác.
- 77→79(79/100)
✦Chỉ số Đi đường của Casting đã tăng lên 79 tại Demacia 2026, được hỗ trợ bởi lợi thế vững chắc +68 vàng ở phút thứ 15.
- 62→64(64/100)
✦Bể tướng của Clear tăng lên 64 nhờ thành tích gần đây trên sân khấu lớn tốt hơn so với các tuyển thủ đường trên tại Demacia 2026.
- 73→71(71/100)
✦Giao tranh của GIDEON giảm xuống 71 khi tỷ lệ sát thương khiêm tốn 15,7% thua kém các người đi rừng khác ở LCK.
- 46→48(48/100)
✦Chỉ số Kỹ năng của IgNar tăng lên 48 nhờ 174 DPM giúp anh ấy thăng hạng trong số các hỗ trợ tại LCS 2026.
- 69→71(71/100)
✦Karis nhích nhẹ lên 71 ở Đi đường nhờ giữ XPD@15 ngang bằng ở mức +0 ở đường giữa tại Demacia 2026.
- 72→74(74/100)
✦Điểm Đi đường của Kellin tăng lên 74 nhờ GD@15 gần như cân bằng ở mức -20.3, thuộc hàng tốt trong số các hỗ trợ tại Demacia 2026.
- 75→77(77/100)Thua4 thắng 2 thua · vs G2 Esports · 1-3
✦Chỉ số Đi đường của Keria nhích lên 77 tại MSI 2026, được hỗ trợ bởi lợi thế +158 XP ở phút 15.
- 85→83(83/100)Thua4 thắng 1 thua · vs Dplus KIA · 0-3
✦Chỉ số Đi đường của Kyeahoo giảm nhẹ xuống 83 khi lợi thế +90 vàng khiêm tốn ở phút 15 thua kém các đồng nghiệp ở đường trên và đường giữa.
- 93→91(91/100)
✦Vận hành của Lucid giảm xuống 91 dù có lợi thế +94.8 GD@15, do phong độ gần đây trên các sân khấu lớn được tính thấp hơn một chút.
- 68→70(70/100)
✦Chỉ số Đi đường của Namgung tăng lên 70 nhờ anh giữ các đường gần như cân bằng, với XPD@15 chỉ là -26.7.
- 58→56(56/100)
✦Bể tướng của Noah đã tụt xuống 56 khi lối chơi đường dưới gần đây trên các sân khấu lớn cho thấy phạm vi hẹp hơn.
- 97→95(95/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Đi đường của Oner giảm xuống 95 vì lợi thế +300 GD@15, tuy mạnh, vẫn kém một chút so với nhóm đi rừng hàng đầu.
- 79→77(77/100)Thua2 thắng 2 thua · vs Gen.G · 1-2
✦Chỉ số Ổn định của Peyz giảm xuống 77 tại EWC 2026 khi KDA 3.8 kém hơn các xạ thủ hàng đầu khác trên sân khấu lớn.
- 62→64(64/100)
✦KDA 2.8 chắc tay hơn của Raptor tại Demacia 2026 đã nhích chỉ số Ổn định ở vị trí đi rừng lên 64.
- 57→59(59/100)
✦Chỉ số Đi đường của Roamer tăng lên 59 tại Demacia 2026 khi người chơi đường giữa duy trì lợi thế +304 vàng ở phút 15.


























































